Tanzania Airports Authority Blog

  • Home
    Home This is where you can find all the blog posts throughout the site.

Ndugu wakiri hakuna wizi JNIA

Posted by on in TAA Blog
  • Font size: Larger Smaller
  • Hits: 1394
  • Subscribe to this entry
  • Print

DSC 1348-min

Mkurugenzi Mkuu wa Mamlaka ya Viwanja vya Ndege Tanzania (TAA), Bw. Richard Mayongela (wa pili kushoto) leo akiongea na waandishi wa habari kuhusiana na shutuma za wizi wa pochi kwenye ukumbi wa mikutano wa Jengo la Pili la abiria la Kiwanja cha Ndege cha Kimataifa cha Julius Nyerere (JNIA-TBII).

DSC 1355-min

Waandishi wa Habari kutoka vyombo mbalimbali vya habari leo wakimsikiliza Mkurugenzi Mkuu wa Mamlaka ya Viwanja vya Ndege Tanzania (TAA), Bw. Richard Mayongela (katikati mbele) alipokuwa akiongea nao kuhusiana na shutuma za wizi wa pochi ndogo ya abiria (jina limehifadhiwa) aliyesafiri Septemba 8, 2018 kuelekea Dubai.

DSC 1357-min

Bw. Wael Hassan (kulia) akiushukuru uongozi wa Mamlaka ya Viwanja vya Ndege Tanzania (TAA), mbele ya Waandishi wa Habari (hawapo pichani) kwa kuonesha picha zilizopigwa na kamera za Usalama za tukio la kulalamikiwa kwa wizi wa pochi ya dada yake (jina limehifadhiwa), aliyesafiri tarehe 8 Septemba, 2018 akielekea Dubai. Kushoto ni Mkurugenzi Mkuu wa TAA, Bw. Richard Mayongela.

0

Contact Us

Tel (Gen): +255 22 2842402/3
Fax: +255 22 2844495
Email: This email address is being protected from spambots. You need JavaScript enabled to view it.
P.O.Box 18000 Dar Es Salaam

Feedback & Enquires